GET NOTES THROUGH WHATSAPP/EMAIL BY PAYING LITTLE AMOUNT OF MONEY, CONTACT US 0759146185/ 0622105865

KARIBUNI GG SHULUA SEKONDARI - KIBAMBA DAR ES SALAAM

>SHULE YA GG SHULUA INAPENDA KUWATANGAZIA NAFASI ZA  KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2020

>SHULE PIA INA NAFASI ZA KUHAMIA KIDATO CHA II, III NA IV KWA MWAKA WA MASOMO 2020

>ADA IMEPUNGUZWA KWA WANAFUNZI WA KUTWA NI TSH. 650, 000/= KWA MWAKA.

> SHULE PIA NI KITUO CHA MITIHANI YA NECTA KWA QUALIFYING TEST (QT) NA WATAHINIWA BINAFSI (PRIVATE CANDIDATES) ADA ZETU NI NAFUU KWA MASOMO YOTE

WAHI SASA GG SHULUA SEKONDARI

>SHULE NI YA MCHANGANYIKO WAVULAANA NA WASICHANA

> SHULE NI YA KUTWA NA YA BWENI

GG SHULUA  IPO WAPI

>SHULE IPO  DAR ES SALAAM KIBAMBA - NJIA PANDA

SHULE IPO KATIKA MAZINGIRA MAZURI NA TULIVU KWA KUJIFUNZIA 

MITIHANI YA MAJARIBIO (INTERVIEW) NI KILA SIKU YA JUMANNE SAA 09:00 ASUBUHI

MAWASILIANO

0769 455 664 / 0672 350 989 / 0715 586 391 MKURUGENZI WA SHULE






1 Comments

  1. I really thank you for your content. The article has truly peaked my interest.I know you spent a lot of time picking out the perfect gift for me and I feel blessed to have such a thoughtful friend in my life.

    ReplyDelete

Post a Comment

Previous Post Next Post